บุคลากร สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดเชียงราย
1036/38 ถ.สนามบิน ต.เวียง อ.เมือง จ.เชียงราย 57000

นางภัทพิชชา   ไชยรินทร์

นางภัทพิชชา ไชยรินทร์

Mrs. Patpitcha Chairin

กลุ่มบริหารบุคคล

ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารบุคคล

Patcha_ toy@ hotmail.com


นายกฤษณนัยน์ แก้วคำอ้าย

นายกฤษณนัยน์ แก้วคำอ้าย

Mr.Kritsananai kaewkamay

กลุ่มบริหารบุคคล

นักทรัพยากรบุคคล ปฏิบัติการ

kajon005@gmail.com


นางสาววารินทร์ วิตูล

นางสาววารินทร์ วิตูล

Miss Warin Witoon

กลุ่มบริหารบุคคล

นักทรัพยากรบุคคล ชำนาญการ

warin.witoon@gmail.com


นางอรพิน อิ่นสุวรรณ์

นางอรพิน อิ่นสุวรรณ์

Mrs. Orapin Insuwan

กลุ่มบริหารบุคคล

นักทรัพยากรบุคคล ชำนาญการ

orapin1322@hotmail.com


น.ส.	ผุสดี จิรนากุล

น.ส. ผุสดี จิรนากุล

Miss Putsadee Jiranakul

กลุ่มบริหารบุคคล

นักทรัพยากรบุคคล  ปฏิบัติการ

putsadee@gmail.com


นายคมสัน บุญตั้ง

นายคมสัน บุญตั้ง

Mr. Komsun Boontang

กลุ่มบริหารบุคคล

นักทรัพยากรบุคคล ชำนาญการ

Komsun_boontang@hotmail.com


นางเกษณี สีไพร

นางเกษณี สีไพร

Mrs. Kedsanee Srepri

กลุ่มบริหารบุคคล

นักทรัพยากรบุคคล  ชำนาญการพิเศษ

Kradayyy@hotmail.com


นายธิติวุฒิ วิริยาวุฒิ

นายธิติวุฒิ วิริยาวุฒิ

Mr. ThiTivut Viritavut

กลุ่มบริหารบุคคล

นิติกร ชำนาญการ

DEKDOY_D@HOTMAIL.COM


สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดเชียงราย
Chiangrai Provincial Education Office

ตั้งอยู่ที่ 1036/38 ถ.สนามบิน ต.เวียง อ.เมือง จ.เชียงราย 57000

ติดต่อเรา

โทรศัพท์/โทรสาร :
 053-719481 กลุ่มอำนวยการ
 053-719484 กลุ่มบริหารงานบุคคล
 053-727230 ครุสภา
053-719483 Fax
http://cri.moe.go.th
chiangrai@moe.go.th
Create:08-09-2017
จัดการระบบ